FZRN61 na'ura mai aiki da karfin ruwa mai sauyawa tare da maɓallin cire haɗin gwiwa da maɓallin ƙasa

Takaitaccen Bayani:

Na cikin gida AC high ƙarfin lantarki miniaturized injin cajin hutu sauya
• Mataki na 3
• Matsayin aiki 3
• hadedde
• tare da maɓallin cire haɗin haɗin gwiwa da maɓalli na ƙasa
• Aiki na dama/hagu, akwai shigarwa na juye

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

• FZN61-12DG / 630-20 da FZN61-12DG / 1250-25 na cikin gida AC high irin ƙarfin lantarki miniaturized injin load break sauya su ne uku-lokaci high irin ƙarfin lantarki canza kayan aiki tare da rated irin ƙarfin lantarki na 12kV da rated mita na 50Hz, ana amfani da su canza load igiyoyin. , Rufaffen madauki na yanzu, na'ura mai ɗaukar nauyi da cajin USB na yanzu, da yin gajeriyar kewayawa. Maɓalli mai ƙaramin ƙarfi mai matsakaicin matsayi uku sanye take da maɓallin cire haɗin kai a sama da maɓalli na ƙasa a ƙasa na iya jure gajeriyar kewayawa.

• FZRN61-12DG/200-31.5 AC babban ƙarfin lantarki miniaturized injin ɗaukar nauyi break switch-fuus hade naúrar babban ƙarfin wutar lantarki ne na cikin gida, ya haɗu da FZRN61-12DG miniaturized load break switch da S□LAJ-12 (XRNT□-10) babban ƙarfin lantarki halin yanzu-iyakance fuse. Yana iya karya kowane halin yanzu har zuwa gajeriyar kewayawa; na'ura mai aiki da karfin ruwa tana karya abin da ke aiki, fuse yana karya na yanzu, kuma haɗin gwiwa yana karya duk wani halin yanzu tsakanin na'ura mai aiki da cikakken gajeren kewayawa. A lokaci guda, fis ɗin yana buɗe maɓalli na caji ta hanyar yajin sa.

 

Nau'in Bayanin

 

Amfani da Yanayi

• Yanayin zafin jiki na yanayi: -30 ℃ ~ + 40 ℃;

• Tsayi: ≤1000m; sama da 3000m za a iya musamman;

• Dangin zafi: matsakaita kullum ≤95%, matsakaicin kowane wata ≤90%;

• Ƙarfin girgizar ƙasa: ≤8 digiri;

• Wuraren da ba su da haɗarin wuta da fashewa, lalata sinadarai da girgiza mai tsanani;

• Digiri na gurɓatawa: II.

 

Ma'auni na Fasaha da Ayyuka

A'A.

Abu

Naúrar

Vacuum load break switch

Vacuum load break switch-fuse hade naúrar FZRN61-12(D)/T200-31.5

FZN61-12(D)/T630-20

FZN61-12(D)/Т1250-25

1

Ƙarfin wutar lantarki

kV

12

2

Ƙididdigar mita

Hz

50

3

Ƙididdigar halin yanzu

A

630

1250

200

4

Ƙididdigar ɗan gajeren lokaci jure halin yanzu

kA

20, 25

5

Ƙimar kololuwar jure halin yanzu

kA

50, 63

6

An ƙididdige ɗan gajeren da'ira yin halin yanzu

kA

50

63

80

7

An ƙididdige kayan aiki mai karya halin yanzu

A

1250

1250

8

An ƙididdige rufaffiyar madauki mai karya halin yanzu

A

1250

1250

9

Breaker No-load Transformer

kVA

2000

10

Laifin ƙasa na halin yanzu

A

20

11

Layi da cajin kebul na halin yanzu ƙarƙashin yanayin kuskuren ƙasa

A

20

12

An ƙididdige ɗan gajeren da'ira karya halin yanzu

kA

 

31.5/50 (ya dogara da fuse)

13

Canja wurin halin yanzu

A

3150

14

Kafaffen lokacin buɗewa

ms

45

15

Jurewar wutar lantarki (minti 1)

kV

Mataki-zuwa-lokaci, lokaci-zuwa-ƙasa, ƙetare buɗaɗɗen lambobi: 42, a kan cire haɗin buɗe lambobin sadarwa: 48

16

Wutar walƙiya tana jure wa wutar lantarki

kV

Mataki-zuwa-lokaci, lokaci-zuwa-ƙasa, ƙetare buɗaɗɗen lambobi: 75, a kan cire haɗin buɗe lambobin sadarwa: 85

17

Rayuwar injina

sau

> 10000

 

Zana Tarin Taro Taro

1. babban kanti 2. cire haɗin wuta 3. insulating tushe 4. m dangane 5. babba fuse mariƙin

6. fuse 7. ƙananan fuse 8. farantin tafiya 9. ƙananan kanti 10. karfe 11. vacuum interrupter

12. spring inji 13. aiki panel 14. duniya canji

Gabatarwar Tsarin Samfur

• Maɓallin cire haɗin kayan aiki samfuri ne; da firam tsarin: m tsarin, hadedde cire haɗin canji, injin load break sauya, fiusi, duniya canji a matsayin dukan high-yi high irin ƙarfin lantarki lantarki kayayyakin.

Ƙaramin girman: nisa a cikin buɗaɗɗen wuri da kusa: faɗin maɓalli mai ɗaukar nauyi ≤299mm.

• Maɗaukaki masu girma: ƙimar da aka ƙididdigewa na vacuum load break switch har zuwa 1250A; Ƙididdigar halin yanzu na na'ura mai haɗawa da sauya-fus ya kai 200A, wanda zai iya kare wutar lantarki 2000kVA.

• Ana haɗa maɓallin cire haɗin layin da ke shigowa tare da maɓallin ƙasa. Bayan an buɗe maɓallin ƙasa, maɓallin cire haɗin layin mai shigowa za a rufe shi a cikin wannan aikin.

• Juyawa cire haɗin haɗin gwiwa tare da bayyane karaya bayan buɗewa.

• Akwai maɓalli na inji tsakanin injin cire haɗin kayan aiki da na'urar cire haɗin (ƙasa) don hana rashin aiki. Tabbatar cewa za a iya rufe maɓalli mai ɗaukar nauyi bayan an rufe maɓallin cire haɗin; Za'a iya buɗe maɓallin cire haɗin haɗin kai kawai bayan an buɗe madaidaicin ɗaukar nauyi.

• Ana iya sanye take da na'ura mai aiki da wutar lantarki, wanda lantarki ne kuma na hannu, na iya gane sarrafa nesa.

• Canjin taimako na zaɓi, shunt da sakin wuce haddi.

• Gudun buɗewa da rufewar injin ɗaukar nauyi mai ɗaukar nauyi aikin hannu bai shafe shi ba.

• Tsarin rigakafin rashin aiki ya dace da buƙatun "maganin rigakafi guda biyar" na cikakken saitin kayan aikin wutar lantarki.


  • Na baya:
  • Na gaba: